Inú wa dùn láti ṣe ìfilọ́lẹ̀ ọjà tuntun wa, àwọn ìtẹ̀wé funfun ehin 6%HP, tí a ṣe láti bá ìbéèrè òde òní fún eyín funfun mu. Àwọn ìlà funfun ehin wọ̀nyí tí ó rọrùn láti lò ni a ṣe láti fúnni ní àwọn àbájáde fífọ eyin. Yálà o fẹ́ láti fún eyín rẹ ní funfun ní ìrọ̀rùn tìrẹ tàbí o nífẹ̀ẹ́ sí àwọn àǹfààní títà, osunwon, tàbí OEM, a ti ṣe àtìlẹ́yìn fún ọ.
Àwọn ìlà funfun eyin 6%HP ní àgbékalẹ̀ kan tí ó ń mú kí eyín rẹ funfun láìléwu àti kíákíá. Èròjà pàtàkì nínú ọjà yìí ni 6% hydrogen peroxide, èyí tí a ti fihàn pé ó jẹ́ funfun. O máa rí àwọn àbájáde funfun tó yanilẹ́nu láàrín àkókò ìtọ́jú ọjọ́ mẹ́rìnlá. Àpò kọ̀ọ̀kan ní àpò mẹ́rìnlá, èyí tí ó ń jẹ́ kí a lè máa tọ́jú rẹ̀ fún ọ̀sẹ̀ méjì nílé.
Àwọn Teeth Whit Strips 6%HP ní oríṣiríṣi àwọn ohun èlò tó yà wọ́n sọ́tọ̀:
Ehin Ti Ko Le Lẹ́: Agbekalẹ wa ti o ti ni ilọsiwaju rii daju pe awọn ila funfun ko fi eyikeyi nkan ti o le lẹ silẹ lori eyin rẹ. O le gbadun awọn anfani ti eyin funfun laisi wahala eyikeyi.
Ìmọ̀ Ẹ̀rọ Tí Ó Ní Ìlọsíwájú Láìsí Ìyọ́nú: A ti fi ìmọ̀ ẹ̀rọ tí kò ní ìyọ́nú kún inú ètò wa, èyí tí ó ń rí i dájú pé wọ́n wà ní ipò wọn ní ààbò nígbà tí o bá ń ṣe àwọn ìgbòkègbodò ojoojúmọ́ rẹ. O lè fi ìgboyà wọ àwọn ìlà náà láìsí àníyàn pé wọ́n máa yọ́nú tàbí kí wọ́n máa yọ́nú.
Ẹ̀rín àti Rọrùn Láti Lò: Pẹ̀lú àwọn ìlà funfun eyín wa, rírí ẹ̀rín músẹ́ tí ó mọ́lẹ̀ kò tíì rọrùn rí. A ṣe wọ́n láti jẹ́ kí ó rọrùn láti lò, kí ó sì jẹ́ kí a lè fi wọ́n sí i láìsí ìṣòro. Kàn fi àwọn ìlà náà sí eyín rẹ, dúró de àkókò tí a yàn, kí o sì bọ́ wọn láti fi ẹ̀rín músẹ́ hàn.
Kò ní Àléébù: A lóye pàtàkì tó wà nínú ṣíṣe àkóso ẹnu tó mọ́ tónítóní tí kò sì ní àléébù. A ṣe àgbékalẹ̀ ìfúnni eyín wa ní pàtó láti má ṣe fi àléébù sílẹ̀ lẹ́yìn lílò, èyí sì máa mú kí ó ní ìrísí tuntun àti ìtùnú.
Ìfọ́ tó lágbára: Ìfọ́ tó lágbára ti àwọn ìlà wa máa ń mú kí ó ṣeé ṣe láti bá ara mu láàárín àwọn èènì funfun àti eyín rẹ, èyí sì máa ń mú kí iṣẹ́ fífọ́ funfun náà sunwọ̀n sí i. Ẹ lè gbẹ́kẹ̀lé pé ìlà wa máa ń mú kí àwọn àbájáde tó ṣe kedere hàn dáadáa.
Ní àfikún sí àwọn ànímọ́ àrà ọ̀tọ̀ wọn, a fi àwọn ìlà funfun 6%HP sínú àwọn àpò tí ó rọrùn, pẹ̀lú ọ̀kọ̀ọ̀kan wọn ní àwọn àpò mẹ́rìnlá fún ìtọ́jú ọjọ́ mẹ́rìnlá nígbà gbogbo. A gbani nímọ̀ràn láti tọ́jú àwọn ìlà náà sí ibi tí ó tutù tí ó sì gbẹ láti mú kí ó dára àti kí ó ṣiṣẹ́ dáadáa. Yálà o ń wá ọ̀nà láti mú kí ìtọ́jú ẹnu rẹ sunwọ̀n sí i tàbí láti ṣe àwárí àwọn àǹfààní iṣẹ́, àwọn ìlà funfun 6%HP ni àṣàyàn tí ó dára jùlọ. A pè ọ́ láti kàn sí wa fún ìwífún síi nípa ọjà wa. A ń retí láti bá ọ ṣiṣẹ́ pọ̀ kí a sì ràn ọ́ lọ́wọ́ láti ní ìgbẹ́kẹ̀lé tó lágbára àti ìgbẹ́kẹ̀lé sí i.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-25-2024




